...CHEMWINDOW...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Suy nghi trong tui

4 posters

Go down

Suy nghi trong tui Empty Suy nghi trong tui

Bài gửi by vo quoc thanh Tue Feb 15, 2011 10:12 am

Theo suy nghi cua tui, tui cung chang muon phe binh hay tan thanh gi het, mac du tui se khong thien cam lam voi chuyen nay, tui se xem nhu vo tinh khong biet khi vo tinh di ngang qua hai anh chi dang say dam voi nhau, keo lam pha vo khoanh khac sung suong tot dinh cua cap doi ay thi tui cam thay co loi lam.Chuyen yeu duong cua gioi tre, dac biet la voi nhung hoc sinh tu cap 1 cap 2 den cap 3 va cap dai hoc...thoi nay no khong con goi la van de moi la gi va nhat la nhung chuyen om hon, quan quyt hay anh anh em em truoc mat moi nguoi dan dan da tro thanh nep song cua mot bo phan gioi tre hien nay roi!!!hihi Rolling Eyes

vo quoc thanh
Hóa chất hỗn tạp
Hóa chất hỗn tạp

Điểm tích lũy : 48453

Suy nghi trong tui Empty Re: Suy nghi trong tui

Bài gửi by DAOTRANMONG Sun Feb 20, 2011 10:04 am

Co fai cac ban tre ngay nay wa de jai trong chjen tinh kum of minh khong?Ho de dang thay doi ban trai, ban gai nhu de dang thay doi 1 bo quan ao zay........Chjen doa la khong nen chut nao,du rang chjen yeu duong of joi tre hien nay k moi la xiu nao nhung cac ban kung dung nen wa tuy tien nhu zay.....kon chjen om hon,quan quyt truoc mat moi nguoi thi cang k nen fai hem cac ban???nhat la cac ban gai thi wa u la k nen di chu,fai noi la k tot xju nao thi dung hon...........

DAOTRANMONG
Hóa chất hỗn tạp
Hóa chất hỗn tạp

Điểm tích lũy : 48340

Bài gửi by echxanh Sun Feb 20, 2011 11:15 pm

chào cả nhà! nảy giờ rảo qua một vòng mình thấy chủ đề này có lẽ được mọi người quan tâm và bàn luận sôi nổi nhất đây. Cũng đúng thôi, trúng "tim đen" mấy bạn rồi còn gì.hehe...
Theo mình thì xã hội ngày càng phát triễn kéo theo mọi thứ, dĩ nhiên ko loại trừ tình yêu nam nữ, thế hệ sau phải "tiến bộ" hơn thế hệ trước đó là quy luật tất yếu đúng hong nè! Ở mỗi thời thì người ta có cách nghĩ, quan niệm riêng: không thể đem một người từ thế kỉ 21 về sống ở thế kỉ 18 để mà cha mẹ đặt đâu con phải "nẳm" đó được. Nói như vậy ko có nghĩa là mình tán thành với quan niệm trong tình yêu của đa số bạn trẻ thời nay, thực sự là nhiều khi mình cũng cảm thấy choáng trước sự "mãnh liệt" của các bạn. Có nhiều nguyên nhân, trong đó sự phát triển quá mức của phim ảnh, internet, nhất là phim Hàn quốc, Mỹ... đã ảnh hướng ko nhỏ đến các bạn, thích bắt chước theo thần tượng, thích thể hiện mình...
Nói tóm lại, "xã hội" cần phải "phát triển" nhưng cần có một chuẩn mực! Very Happy

echxanh
Hóa chất hỗn tạp
Hóa chất hỗn tạp

Điểm tích lũy : 48490

Bài gửi by letrongduc Mon Feb 21, 2011 3:25 pm

Đầu tiên, xin cảm ơn các bạn đã tham ja đóng góp cho diễn đàn mình...hjhj. Tiếp theo, mình xin có ý kiến...các bạn vui lòng gởi bài bằng tiếng Việt CÓ DẤU. Tiếp theo, mìh xin có ý kiến,..về việc các bạn trẻ hiện nay yêu nhau thắm thiết thì chắc có lẽ là do mọi người vẫn còn chưa hiểu rõ tìh yêu là j. Vả lại, do tuổi trẻ, các pạn lại kàng mún chứng minh mình hơn nữa. Do đó xuất hiện những cảnh ôm nhau, hun hít thật mất mặt ở công viên...nhưg theo mình, thì việc 2ng yêu nhau, hun nhau là chuyện bthường, nhưg mình ko đc lạm dụng việc đó, và kũng ko nên fô ra trước đám đông như vậy. Điều đó thật là ko thể chấp nhận đc...hehe
letrongduc
letrongduc
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 48960

https://chemwin.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content